MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำนักไหนหมายชูประเทศชาติ สำนักนั้นธรรมศาสตร์และการเมือง

Sawasdee & Welcome Everyone to MPE Website ka.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

October 2024
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   

Calendar Calendar

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

You are not connected. Please login or register

ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^

Dew
ammy
S.W.0404
Mmy Aor
8 posters

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Go down  ข้อความ [หน้า 4 จาก 5]

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

First topic message reminder :

วันนี้เรามีการจัดตำแหน่งให้แก่สมาชิกเว็บค่ะ มีทั้งหมด 6 ตำแหน่ง ดังนี้

1. สมาชิกพรรค------------ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 Default1จำนวนกระทู้ที่ตอบ > หรือ = 1 กระทู้
2. ส.ส.---------------------ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 Default2จำนวนกระทู้ที่ตอบ > หรือ = 50 กระทู้
3. รมช.---------------------ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 Default3จำนวนกระทู้ที่ตอบ > หรือ = 100 กระทู้
4. รมต.----------------------ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 Default4จำนวนกระทู้ที่ตอบ > หรือ = 250 กระทู้
5. รองนายกรัฐมนตรี-------ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 Default5จำนวนกระทู้ที่ตอบ > หรือ = 500 กระทู้
6. นายกรัฐมนตรี-----------ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 Default6จำนวนกระทู้ที่ตอบ > หรือ = 1000 กระทู้

http://mmyviva.multiply.com

ammy

ammy
รมต.
รมต.

chelsea พิมพ์ว่า:
ammy พิมพ์ว่า:ถ้าวันเสาร์เจอกันผมจะเดินไม่ออกแล้ว
พวกคุณหาว่าผม พกแหนม!!!!!!

พกแหนมมาด้วยเหรอ พกแหนมมาด้วยหรือนี่
พกแหนมมาด้วยเหรอ แหม มาเรียนแค่นี้ต้องพกแหนมมาด้วยยยยยย
กลับบ้านได้แล้ว หรือมีทาเก็ทอยู่[/quote]

ยังไม่กลับค่ะ ทาเก็ทไม่มีพี่ แต่ตอนนี้ทายาอยู่ พอได้ป่าว[/quote]
งั้นก็ให้หายเร็วๆนะ วันเสาร์ถ้ายังไม่หายพี่จะให้พี่แมกทาให้นะ[/quote]

แหม ใจร้าย พี่แม๊กซ์ต้องดูแลท่าน ส.ส. กะพี่อ้วน ไม่เวลาดูเอ หรอก ดูแลตัวเองได้ค่ะพี่[/quote]
ขอโทษ งั้นฝากดูแอร์ในห้องเรียนหน่อยดิ ถ้าเป็นไปได้ขอผ้าห่มเสริมอีกชุดง่ะ[/quote]

ได้เล้ยค่ะพี่ งานถนัด ลบกระดานไวท์บอร์ด เปิดเครื่องฉาย present ถนัดจริง
สำหรับผ้าห่มต้องเตรียมมาเองค่ะ ผ้าขาวม้าที่ให้ไป ไม่พอเหรอคะ เดี๋ยวคราวหน้าจะหากระสอบมาให้แทน อาจจะคันนิดหน่อยนะฮ้า ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 105872 ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 781194

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:
ammy พิมพ์ว่า:ถ้าวันเสาร์เจอกันผมจะเดินไม่ออกแล้ว
พวกคุณหาว่าผม พกแหนม!!!!!!

พกแหนมมาด้วยเหรอ พกแหนมมาด้วยหรือนี่
พกแหนมมาด้วยเหรอ แหม มาเรียนแค่นี้ต้องพกแหนมมาด้วยยยยยย
กลับบ้านได้แล้ว หรือมีทาเก็ทอยู่

ยังไม่กลับค่ะ ทาเก็ทไม่มีพี่ แต่ตอนนี้ทายาอยู่ พอได้ป่าว[/quote]
งั้นก็ให้หายเร็วๆนะ วันเสาร์ถ้ายังไม่หายพี่จะให้พี่แมกทาให้นะ[/quote]

แหม ใจร้าย พี่แม๊กซ์ต้องดูแลท่าน ส.ส. กะพี่อ้วน ไม่เวลาดูเอ หรอก ดูแลตัวเองได้ค่ะพี่[/quote]
ขอโทษ งั้นฝากดูแอร์ในห้องเรียนหน่อยดิ ถ้าเป็นไปได้ขอผ้าห่มเสริมอีกชุดง่ะ[/quote]

ได้เล้ยค่ะพี่ งานถนัด ลบกระดานไวท์บอร์ด เปิดเครื่องฉาย present ถนัดจริง
สำหรับผ้าห่มต้องเตรียมมาเองค่ะ ผ้าขาวม้าที่ให้ไป ไม่พอเหรอคะ เดี๋ยวคราวหน้าจะหากระสอบมาให้แทน อาจจะคันนิดหน่อยนะฮ้า ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 105872 ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 781194[/quote]
เอางั้นเลยเหรอ นึกภาพไม่ออกว่า ห่มกระสอบแล้วจะเหมือนอะไร แต่เคยเห็นนะ

ammy

ammy
รมต.
รมต.

พี่รินทร์ ตอบได้ทุกกระทู้เลยอ่ะ อัจฉริยะจริงๆ ข้าน้อยขอนับถือ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:พี่รินทร์ ตอบได้ทุกกระทู้เลยอ่ะ อัจฉริยะจริงๆ ข้าน้อยขอนับถือ
ขอดูหน้าหน่อย จิงใจเป็นไง?

ammy

ammy
รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:พี่รินทร์ ตอบได้ทุกกระทู้เลยอ่ะ อัจฉริยะจริงๆ ข้าน้อยขอนับถือ
ขอดูหน้าหน่อย จิงใจเป็นไง?

ถึงจะชอบเหน็บแหนม ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 718456 แต่ก้อจริงใจนะเพ่ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 905236

S.W.0404

รมต.
รมต.

ถึงจะชอบเหน็บแหนม ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 718456 แต่ก้อจริงใจนะเพ่ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 905236
ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง / ซึ้งนึง มี 2 ตัว
ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 781194

ammy

ammy
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:ถึงจะชอบเหน็บแหนม ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 718456 แต่ก้อจริงใจนะเพ่ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 905236
ซึ้ง ซึ้ง ซึ้ง / ซึ้งนึง มี 2 ตัว
ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 781194

ขอตัวใหญ่ๆ นะพี่ น้ำพริก กะข้าวสวยร้อนๆ โอวว เข้ากันเจงเจง

S.W.0404

รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:ถึงจะชอบเหน็บแหนม ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 718456 แต่ก้อจริงใจนะเพ่ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 905236

ขอตัวใหญ่ๆ นะพี่ น้ำพริก กะข้าวสวยร้อนๆ โอวว เข้ากันเจงเจง

เมือกี้อาหารจีน นี้อาหารไทย กินไรก่อนดีเนี่ยะ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 28099 ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 28099 ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 28099

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:

เมือกี้อาหารจีน นี้อาหารไทย กินไรก่อนดีเนี่ยะ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 28099 ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 28099 ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 28099
วันเสาร์ จะเอาอาหารจีนไปฝากนะ ขนมเทียน ขนมเข่งง่ะ กินได้มะ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

วันเสาร์ จะเอาอาหารจีนไปฝากนะ ขนมเทียน ขนมเข่งง่ะ กินได้มะ

กินได้คร่า ขอเยอะๆ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

แล้วที่ว่าพกแหนมมาเนี้ย ใช่ "แหนมตุ้มจิ๋ว" หรือป่าวค่ะ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

แล้วซึ้งไปเกี่ยวไรกะน้ำพริกและข้าวสวยร้อนๆอ่ะ เค้าไม่ได้เอาไว้นึ่งข้าวเหนียวหรอ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

Dew พิมพ์ว่า:แล้วซึ้งไปเกี่ยวไรกะน้ำพริกและข้าวสวยร้อนๆอ่ะ เค้าไม่ได้เอาไว้นึ่งข้าวเหนียวหรอ
นับวันก็จะมุกมากขึ้นทุกวัน เด็กคนนี้ พรุ่งนี้ก้ออย่าหลับก็แล้วกัน อังกฤษด้วนนา

Dew

Dew
รมช.
รมช.

Dew พิมพ์ว่า:แล้วซึ้งไปเกี่ยวไรกะน้ำพริกและข้าวสวยร้อนๆอ่ะ เค้าไม่ได้เอาไว้นึ่งข้าวเหนียวหรอ
นับวันก็จะมุกมากขึ้นทุกวัน เด็กคนนี้ พรุ่งนี้ก้ออย่าหลับก็แล้วกัน อังกฤษด้วนนา

โหยยิ่งน่านอนเลยอ่ะ เรียนไปก็ไม่รู้เรื่อง

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

Dew พิมพ์ว่า:

โหยยิ่งน่านอนเลยอ่ะ เรียนไปก็ไม่รู้เรื่อง
ต้องสู้สิ น้องพี่ ความพยายามนะจะประสพผลสำเร็จนะ

S.W.0404

รมต.
รมต.

ต้องสู้สิ น้องพี่ ความพยายามนะจะประสพผลสำเร็จนะ

ทั่น ก็อย่าหลับเหมียนกันน้า
ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 770238 ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 770238

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ทั่น ก็อย่าหลับเหมียนกันน้า
ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 770238 ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 770238
ครับผมจะสู้ต่อไป ทุกรูปแบบ

Noy Noy

Noy Noy
สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 5664

S.W.0404

รมต.
รมต.

น่ามีตำแหน่ง ผู้นำฝ่ายค้าน จองล่ะ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 402217

ammy

ammy
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:น่ามีตำแหน่ง ผู้นำฝ่ายค้าน จองล่ะ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 402217

โห จองแต่ละตำแหน่ง ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 591935

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:น่ามีตำแหน่ง ผู้นำฝ่ายค้าน จองล่ะ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 402217

โห จองแต่ละตำแหน่ง ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 591935
แล้วผู้นำฝ่ายแค้นมีมะ จะได้หลบน่ะ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 Icon_biggrin

Dew

Dew
รมช.
รมช.

แล้วผู้นำฝ่ายแค้นมีมะ จะได้หลบน่ะ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 Icon_biggrin

แล้วตำแหน่งภริยาท่านผู้ว่าเมื่อไรจะมีละคะ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

แล้วตำแหน่งภริยาท่านผู้ว่าเมื่อไรจะมีละคะ
ตำแหน่งนี้น่ะรู้สึกว่าจะสูงไป จำได้ว่าเคยแนะนำไปแล้วนา คงจำได้น่ะ

ammy

ammy
รมต.
รมต.

ตำแหน่งนี้น่ะรู้สึกว่าจะสูงไป จำได้ว่าเคยแนะนำไปแล้วนา คงจำได้น่ะ

น้องออ Webmaster คนจ๋วย จัดไป ตอนนี้รูปเค้าแปลกไปนะ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 905236

Dew

Dew
รมช.
รมช.

น้องออ Webmaster คนจ๋วย จัดไป ตอนนี้รูปเค้าแปลกไปนะ ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 4 905236

แปลกไปจิงๆ ตอนแรกก็งงว่าใคร

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 4 จาก 5]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next