MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำนักไหนหมายชูประเทศชาติ สำนักนั้นธรรมศาสตร์และการเมือง

Sawasdee & Welcome Everyone to MPE Website ka.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

October 2024
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   

Calendar Calendar

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

You are not connected. Please login or register

ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^

Dew
ammy
S.W.0404
Mmy Aor
8 posters

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Go down  ข้อความ [หน้า 2 จาก 5]

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

First topic message reminder :

วันนี้เรามีการจัดตำแหน่งให้แก่สมาชิกเว็บค่ะ มีทั้งหมด 6 ตำแหน่ง ดังนี้

1. สมาชิกพรรค------------ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Default1จำนวนกระทู้ที่ตอบ > หรือ = 1 กระทู้
2. ส.ส.---------------------ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Default2จำนวนกระทู้ที่ตอบ > หรือ = 50 กระทู้
3. รมช.---------------------ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Default3จำนวนกระทู้ที่ตอบ > หรือ = 100 กระทู้
4. รมต.----------------------ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Default4จำนวนกระทู้ที่ตอบ > หรือ = 250 กระทู้
5. รองนายกรัฐมนตรี-------ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Default5จำนวนกระทู้ที่ตอบ > หรือ = 500 กระทู้
6. นายกรัฐมนตรี-----------ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Default6จำนวนกระทู้ที่ตอบ > หรือ = 1000 กระทู้

http://mmyviva.multiply.com

ammy

ammy
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า::@_(%$@: โอ๊ย เมื่อไหร่จะได้เลื่อนตำแหน่งซักทีเนี่ยะ

โพส เพราะปืนแพ้ ม่ายอยากโพสเลย เซ็งจิง

มันต้องยอมรับผลนะพี่

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ปืนเล่นได้ดีขึ้นเยอะเลย นัดต่อไปเจอลิเวอพูล ก็คงเล่นได้ดีแบบนี้อีก ให้กำลังใจนะนี555555

S.W.0404

รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:
S.W.0404 พิมพ์ว่า::@_(%$@: โอ๊ย เมื่อไหร่จะได้เลื่อนตำแหน่งซักทีเนี่ยะ

โพส เพราะปืนแพ้ ม่ายอยากโพสเลย เซ็งจิง

มันต้องยอมรับผลนะพี่

Smile(T^%(: เฮ้ยไปไหนกัหมดเนี่ยะ มาสวนหน่อยเว้ย

S.W.0404

รมต.
รมต.

chelsea พิมพ์ว่า:ปืนเล่นได้ดีขึ้นเยอะเลย นัดต่อไปเจอลิเวอพูล ก็คงเล่นได้ดีแบบนี้อีก ให้กำลังใจนะนี555555

:_@^)$: เป็นการถากถางที่ สุภาพบุรุษซะเหลือเกิ้น ทั่นพี่

จิงใจป่าวเนี่ยะ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

ปืนบางแค พิมพ์ว่า:มีแต่คนอยากเป็นนายก งั้นผมเปงรองนายกแล้วกัน

พี่ค่ะ เอาส.ส.ให้ได้ก่อนนะ กว่าจะได้รองนายกคงอีกนานนะเนี้ย ยังไม่ถึงยี่สิบข้อความเลย 555

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

เออ..... แต่น้องดิวนิฟิตมากเลยนะเคอะ ตีตื้นท่านส.ส. เอมาติดเรยง่ะ สู้ๆๆ :+))^:

Dew

Dew
รมช.
รมช.

Mmy Aor พิมพ์ว่า:เออ..... แต่น้องดิวนิฟิตมากเลยนะเคอะ ตีตื้นท่านส.ส. เอมาติดเรยง่ะ สู้ๆๆ :+))^:

[i]สู้ๆๆ อีกนิดเดียว ตามพี่เอไปเป็น ส.ส.แล้ว โหยชีวิตนี้ไม่นึกไม่ฝัน ว่าจะได้เป็นส.ส.[/i]

S.W.0404

รมต.
รมต.

Sad_%^+&(@#: ดิว แกฟิตจิงว่ะ แต่แน่นฟิตนะ 55555

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ยามเค้าทำอะไรจิงจังก็สำเร็จเหมือนกันนะ น่าทึ่งมาก ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Icon_sad

ammy

ammy
รมต.
รมต.

โห ตามกันมาติดติดน่ะ พี่ปลัด กะน้องดิว

ต้องสปีดสุดๆ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:Sad_%^+&(@#: ดิว แกฟิตจิงว่ะ แต่แน่นฟิตนะ 55555

อ้าวพี่เหมี่ยว พูดงี้ได้ไง เด๊วถ้าหนูหุ่นดี ห้ามพูดกะหนูนะ หนูจะหยิ่ง 555 Smile$(%:

Dew

Dew
รมช.
รมช.

chelsea พิมพ์ว่า:ยามเค้าทำอะไรจิงจังก็สำเร็จเหมือนกันนะ น่าทึ่งมาก ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Icon_sad

พี่ริน พูดถึงใครอ่ะ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

Dew พิมพ์ว่า:
S.W.0404 พิมพ์ว่า:ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Icon_sad_%^+&(@#: ดิว แกฟิตจิงว่ะ แต่แน่นฟิตนะ 55555

อ้าวพี่เหมี่ยว พูดงี้ได้ไง เด๊วถ้าหนูหุ่นดี ห้ามพูดกะหนูนะ หนูจะหยิ่ง 555 ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Icon_smile$(%:
จะรอ คงเป็นปี?????
ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Fresse

Dew

Dew
รมช.
รมช.

chelsea พิมพ์ว่า:
S.W.0404 พิมพ์ว่า:ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Icon_sad_%^+&(@#: ดิว แกฟิตจิงว่ะ แต่แน่นฟิตนะ 55555

อ้าวพี่เหมี่ยว พูดงี้ได้ไง เด๊วถ้าหนูหุ่นดี ห้ามพูดกะหนูนะ หนูจะหยิ่ง 555 ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Icon_smile$(%:
ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 Fresse

อ้าวพี่ริน เชอะ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

chelsea พิมพ์ว่า:

อ้าวพี่ริน เชอะ
ออกมาคุยเรื่องสตราบั๊กก่อน

Dew

Dew
รมช.
รมช.

พี่ริน หยุดโพสก่อน หนูเหนื่อยมาก เมื่อไรจะตามทัน

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

Dew พิมพ์ว่า:พี่ริน หยุดโพสก่อน หนูเหนื่อยมาก เมื่อไรจะตามทัน

ฮาาาาาาาา คิดได้ไงฟระ

S.W.0404

รมต.
รมต.

Mmy Aor พิมพ์ว่า:
Dew พิมพ์ว่า:พี่ริน หยุดโพสก่อน หนูเหนื่อยมาก เมื่อไรจะตามทัน

:@_#$): เวลากิน ม่ายเห็นเหนื่อยว่ะ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:
Mmy Aor พิมพ์ว่า:

:@_#$): เวลากิน ม่ายเห็นเหนื่อยว่ะ

มันคนละเรื่องกันนะพี่เหมี่ยว หนูกินเพื่อให้ชีวิตอยู่ต่อไปอ่ะ 555

ammy

ammy
รมต.
รมต.

อารายกันนี่ ปั่นกระทู้กันน่าดู ตามทันเมื่อไหร่ละ น่าดู

S.W.0404

รมต.
รมต.

Basketball ปั่นกระทู้เก่งกันอย่างนี้

ช่วยปั้นไฟที่บ่อให้หน่อยดิ

ammy

ammy
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:Basketball ปั่นกระทู้เก่งกันอย่างนี้

พี่ก้อใช่ย่อย ปั่นเก่งจิงนะตัวแค่เนี๊ยะ

S.W.0404

รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:Basketball ปั่นกระทู้เก่งกันอย่างนี้

พี่ก้อใช่ย่อย ปั่นเก่งจิงนะตัวแค่เนี๊ยะ

ปั่นเข้า เอ อีกกระทู้เดียวเท่า อ้วนฮา แล้ว ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 789578

ammy

ammy
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:

ปั่นเข้า เอ อีกกระทู้เดียวเท่า อ้วนฮา แล้ว ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 789578

ครายเหรอ อ้วนฮา

S.W.0404

รมต.
รมต.

ตำแหน่งใหม่ในเว็บบอร์ด MPE ค่ะ ^__^ - Page 2 789578 เอ แกปั่นเกิน อ้วนฮา แล้ว

เด่ว ดูคืนนี้ มันปั่นกระจาย

เว็บระเบิด :_@^)$:

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 2 จาก 5]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next