MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำนักไหนหมายชูประเทศชาติ สำนักนั้นธรรมศาสตร์และการเมือง

Sawasdee & Welcome Everyone to MPE Website ka.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

October 2024
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   

Calendar Calendar

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

You are not connected. Please login or register

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ

chelsea
Dew
ammy
Mmy Aor
8 posters

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Go down  ข้อความ [หน้า 3 จาก 7]

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

First topic message reminder :

มีเสียงเรียกร้องมาว่า ชื่อล็อกอินต่างๆ ในบอร์ด มีใครกันบ้าง จัดให้ค่ะ

1. AkeRo' : พี่เอก
2. ammy : พี่เอ
3. attakorn : พี่อรรถ
4. chelsea : พี่ผู้ใหญ่รินทร์
5. Dew :น้องดิว
6. leder : พี่รินทร์
7. Mmy Aor : อรวรรณ
8. Noy Noy : พี่หน่อย
9. preechaluck.w : พี่ีพี
10. S.W.0404 : พี่เหมี่ยว
11. saowalee : saowalee
12. sasi : พี่ชล
13. TATA : พี่ตา
14. tipy_tipy : พี่ทิพ
15. yadarunkhonsue528@hotmail : พี่อี๊ด
16. กระจอก : พี่แมว
17. นริน : พี่ทิพ
18. ปืนบางแค : คุณเผ่า
19. สิงห์ไม่ก้มหัว : พี่เหมี่ยว
20. AuR : น้องอ๋อ
21. sabye24 : พีอ้อม
22. rule : พี่เล็ก

แก้ไขล่าสุดโดย Mmy Aor เมื่อ Wed Mar 17, 2010 4:16 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง

http://mmyviva.multiply.com

ammy

ammy
รมต.
รมต.

chelsea พิมพ์ว่า:
ammy พิมพ์ว่า:น้องดิว ตั้งกระทู้ใหม่ เรื่องบอลเลย พี่เหมี่ยวก้อได้ จัดไปพี่

โห่ยย พี่เอ ภาพดิสเพลย์สวยนะน่ะ เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 848413
เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 44594 อืม เก้าอี้สวยจิงๆ[/quote]

ขอบคุณ แต่พี่รินทร์ เค้ามาผิดกระทู้หรือเปล่าเนี่ย

พี่เหมี่ยวจัดกระทู้ใหม่เรื่องบอล ไว้คุยกันดิ เริ่มหน่อย มันต้องมีผู้นำนะพี่[/quote]
ผิดอีกแย๊วเรา เอ้าคุณว่าฟุตบอบกลม หรือมีเหลี่ยมดี ฟุตบอบลูกเบี้ยวๆก็ได้นะ อย่างไหนดีกว่ากัน[/quote]

เอ่อ อย่างไหนดีกว่า แล้วไงต่อง่ะพี่ ทำไมต้องเลือก เลือกไปทำไม ขอคำตอบ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:
ammy พิมพ์ว่า:น้องดิว ตั้งกระทู้ใหม่ เรื่องบอลเลย พี่เหมี่ยวก้อได้ จัดไปพี่

โห่ยย พี่เอ ภาพดิสเพลย์สวยนะน่ะ เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 848413
เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 44594 อืม เก้าอี้สวยจิงๆ

ขอบคุณ แต่พี่รินทร์ เค้ามาผิดกระทู้หรือเปล่าเนี่ย

พี่เหมี่ยวจัดกระทู้ใหม่เรื่องบอล ไว้คุยกันดิ เริ่มหน่อย มันต้องมีผู้นำนะพี่[/quote]
ผิดอีกแย๊วเรา เอ้าคุณว่าฟุตบอบกลม หรือมีเหลี่ยมดี ฟุตบอบลูกเบี้ยวๆก็ได้นะ อย่างไหนดีกว่ากัน[/quote]

เอ่อ อย่างไหนดีกว่า แล้วไงต่อง่ะพี่ ทำไมต้องเลือก เลือกไปทำไม ขอคำตอบ[/quote]
คือเราเล่นบอลลูกกลมๆกันมามากแล้ว อยากให้ลองเปลี่ยนดูบ้างเผื่อนันจะเปลี่ยนรสชาติบ้างน่ะ

ammy

ammy
รมต.
รมต.

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 44594 อืม เก้าอี้สวยจิงๆ

พี่เหมี่ยวจัดกระทู้ใหม่เรื่องบอล ไว้คุยกันดิ เริ่มหน่อย มันต้องมีผู้นำนะพี่

เอ่อ อย่างไหนดีกว่า แล้วไงต่อง่ะพี่ ทำไมต้องเลือก เลือกไปทำไม ขอคำตอบ[/quote]
คือเราเล่นบอลลูกกลมๆกันมามากแล้ว อยากให้ลองเปลี่ยนดูบ้างเผื่อนันจะเปลี่ยนรสชาติบ้างน่ะ[/quote]

โอ พระเจ้า รสชาติของชีวิต

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

เอาภาพอื่นมาโพสได้มะ ดูแล้วเหมือนรออะไรบางอย่าง เก้าอี้ข้างๆก็ยังไม่มีใครนั่ง มันแลเหงาๆอยู่นา

ammy

ammy
รมต.
รมต.

รอหลวงพี่ที่วัดมานั่ง เทศน์เรื่องจริยธรรมให้ฟังง่ะ พี่ แต่ไม่มา ไม่เป็นไร ได้ฟัง present กลุ่มพี่ล่ะ โอเคเลย

ammy

ammy
รมต.
รมต.

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 965162

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 965162
พี่โดนอีกแล้ว เฮ้อ ต้องทำใจ แล้วตกลงว่าไอ้ตัวนี้มันอะไร? อย่าบอกนะว่ามัน???

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

ammy พิมพ์ว่า:เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 965162
พี่โดนอีกแล้ว เฮ้อ ต้องทำใจ แล้วตกลงว่าไอ้ตัวนี้มันอะไร? อย่าบอกนะว่ามัน???

มัน....???????

ammy

ammy
รมต.
รมต.

น้องออ เป็นคนจัดหามาค่ะพี่ ยังไม่รู้เลยว่ามันคืออะไร แล้วตกลงพี่คิดว่ามันคืออะไร บอกหน่อยได้มั๊ยค๊า

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

น้องออ เป็นคนจัดหามาค่ะพี่ ยังไม่รู้เลยว่ามันคืออะไร แล้วตกลงพี่คิดว่ามันคืออะไร บอกหน่อยได้มั๊ยค๊า

ก่อนจะได้คำตอบจากพี่ประธาน หนูชิงเฉลยก่อนดีกั่วว กลัวใจพี่รินทร์เหลือเกิน

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 965162 หนูคือ ฮะเก๋า กุ้งค้าบบบบบบบบ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

Mmy Aor พิมพ์ว่า:

ก่อนจะได้คำตอบจากพี่ประธาน หนูชิงเฉลยก่อนดีกั่วว กลัวใจพี่รินทร์เหลือเกิน

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 965162 หนูคือ ฮะเก๋า กุ้งค้าบบบบบบบบ
เฮ้อ โล่งอก นึกว่าช้างซะอีกน่ะ ใจน้องน่ะคิดว่าพี่คิดไร????อย่านะ

ammy

ammy
รมต.
รมต.

เฮ้อ โล่งอก นึกว่าช้างซะอีกน่ะ ใจน้องน่ะคิดว่าพี่คิดไร????อย่านะ
คิดเหมือนพี่เล้ย ช้างตกใจ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

คิดเหมือนพี่เล้ย ช้างตกใจ
เรามีสมาชิกใหม่มานะ น้องดิวน่ะช่วยดูแลเธอหน่อย ตกเย็นพี่จะไปงานแล้วนะ ชีวิตนักการเมืองตกเย็นก็มีงานประจำ กกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

S.W.0404

รมต.
รมต.

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 Icon_bounce ม่ายนึกว่า ลูกฟุตบอล ก็เป็นประเด็นได้
เอ้า ฮิ้ว ฮิ้ว

ammy

ammy
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 Icon_bounce ม่ายนึกว่า ลูกฟุตบอล ก็เป็นประเด็นได้
เอ้า ฮิ้ว ฮิ้ว

สวัสดีตอนเช้าทุกท่าน
เริ่มปั่นกันเลยดีกว่า เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา
เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 622878 เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 622878
รายงานกลุ่มยังไม่ขยันขนาดนี้เลยนะเนี่ย

S.W.0404

รมต.
รมต.

รายงานกลุ่ม รายงานกลุ่ม ตรูเซ็งว่ะ

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 369834 เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 369834

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า: รายงานกลุ่ม รายงานกลุ่ม ตรูเซ็งว่ะ

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 369834 เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 369834
อย่าพึ่งเซงน้องรัก วันเสาร์เห็นเป็นวุ้นแล้ว รับรองว่า เสร็จทันนะ กลุ่มอีทริก

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

S.W.0404 พิมพ์ว่า: รายงานกลุ่ม รายงานกลุ่ม ตรูเซ็งว่ะ

อย่าพึ่งเซงน้องรัก วันเสาร์เห็นเป็นวุ้นแล้ว รับรองว่า เสร็จทันนะ กลุ่มอีทริก
เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 554528

ammy

ammy
รมต.
รมต.

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 462324 เมาดีกว่า

S.W.0404

รมต.
รมต.

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 554528
โหย ล้อเลียน ล้อเลียน

พรรคการเมือง เสร็จยังเหอะ

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 28099 เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 28099 เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 28099

Dew

Dew
รมช.
รมช.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:

น้องดิว ตั้งกระทู้ใหม่ เรื่องบอลเลย พี่เหมี่ยวก้อได้ จัดไปพี่

เห็นด้วยเก้าอี้สวยมาก แสงเงาก็ดี

Dew

Dew
รมช.
รมช.

chelsea พิมพ์ว่า:ขอแสดงความเสียใจกะเชลซีด้วยนะค่ะ

และก็ ดีใจอย่างสุดซึ้งกะปืนใหญ่ 555

ยังไงผมก็แชมป์ มั่นใจ เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 3 Icon_biggrin

อย่าเพิ่งมั่นใจไป

Dew

Dew
รมช.
รมช.

โหยน่ากินจัง

Dew

Dew
รมช.
รมช.

ช้างพี่รินน่าตาเป็นแบบนี้หรอเนี้ย

Dew

Dew
รมช.
รมช.

พูดถึงรายงานกลุ่มแล้วเซ็ง

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 3 จาก 7]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next