MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำนักไหนหมายชูประเทศชาติ สำนักนั้นธรรมศาสตร์และการเมือง

Sawasdee & Welcome Everyone to MPE Website ka.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

October 2024
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   

Calendar Calendar

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

You are not connected. Please login or register

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ

chelsea
Dew
ammy
Mmy Aor
8 posters

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next

Go down  ข้อความ [หน้า 6 จาก 7]

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

First topic message reminder :

มีเสียงเรียกร้องมาว่า ชื่อล็อกอินต่างๆ ในบอร์ด มีใครกันบ้าง จัดให้ค่ะ

1. AkeRo' : พี่เอก
2. ammy : พี่เอ
3. attakorn : พี่อรรถ
4. chelsea : พี่ผู้ใหญ่รินทร์
5. Dew :น้องดิว
6. leder : พี่รินทร์
7. Mmy Aor : อรวรรณ
8. Noy Noy : พี่หน่อย
9. preechaluck.w : พี่ีพี
10. S.W.0404 : พี่เหมี่ยว
11. saowalee : saowalee
12. sasi : พี่ชล
13. TATA : พี่ตา
14. tipy_tipy : พี่ทิพ
15. yadarunkhonsue528@hotmail : พี่อี๊ด
16. กระจอก : พี่แมว
17. นริน : พี่ทิพ
18. ปืนบางแค : คุณเผ่า
19. สิงห์ไม่ก้มหัว : พี่เหมี่ยว
20. AuR : น้องอ๋อ
21. sabye24 : พีอ้อม
22. rule : พี่เล็ก

แก้ไขล่าสุดโดย Mmy Aor เมื่อ Wed Mar 17, 2010 4:16 pm, ทั้งหมด 3 ครั้ง

http://mmyviva.multiply.com

ammy

ammy
รมต.
รมต.

chelsea พิมพ์ว่า:
Dew พิมพ์ว่า:ท่านรองก็ช่วยไม่ทันแล้วอ่ะ อิอิ
งั๊นหันมาช่วยภาษาอังกฤษผมหน่อยนะ ช่วยด้วย เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_cheers เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_cheers ใครก็ได้ง่ะ เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 44594

พี่รินทร์เอเตรียม adjective clauses ให้แล้วนะ 10 ข้อ
สำหรับเรื่อง narrative(2) description(2) จะพยายามหาให้นะพี่ สำหรับเขียนเลียนแบบ ต้องให้พี่รินทร์เขียนเองนะ แต่จะไปช่วยจ้า

S.W.0404

รมต.
รมต.

พี่รินคับ ผมเป็นห่วงพี่ พี่ต้องผ่านจุดนี้ไปให้ได้ อะไรที่ผม และคนอื่นๆ ช่วยพี่ได้ เราจะทำ

พี่ไม่ต้องซึ้งน้ำตาไหลนะคับ เก็บเอาเป็นพลังในการทำงานสร้างสรรค์ให้รุ่นของเรา ให้ยิ่งใหญ่ต่อไป

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 402217

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:พี่รินคับ ผมเป็นห่วงพี่ พี่ต้องผ่านจุดนี้ไปให้ได้ อะไรที่ผม และคนอื่นๆ ช่วยพี่ได้ เราจะทำ

พี่ไม่ต้องซึ้งน้ำตาไหลนะคับ เก็บเอาเป็นพลังในการทำงานสร้างสรรค์ให้รุ่นของเรา ให้ยิ่งใหญ่ต่อไป

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 402217
รับทราบคับ เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 44594

S.W.0404

รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:พี่รินคับ ผมเป็นห่วงพี่ พี่ต้องผ่านจุดนี้ไปให้ได้ อะไรที่ผม และคนอื่นๆ ช่วยพี่ได้ เราจะทำ

รับทราบคับ เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 44594

ทราบแล้วก็ปฏิบัติ และอย่าขัดใจผม 55555555555

แต่ขัดคอได้
เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 28099

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:

ทราบแล้วก็ปฏิบัติ และอย่าขัดใจผม 55555555555

แต่ขัดคอได้
เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 28099
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 7 ตอนเย็นหลังเลิกเรียน ผมซึ้งใจคุณเอกมากเลย คุณเอกเสนอตัวขอติวอังกฤษช่วยโดยไม่ได้ร้องขอ พวกเราจำได้ไหม คุณเอกได้เอ น่ะ แกเป็นห่วงพวกเราทุกคน ติวให้พวกเราเข้าใจเพื่มขึ้นมากเลย ขอขอบใจคุณเอกแทนทุกคนด้วยนะครับ เดี๋ยววันศุกร์ที่จะถึงนี้ เราก็จะไปติวที่บ้านคุณเล็กกันอีกนะ ใครว่างก็ไปนะครับ ท่านรองเหมี่ยวมาช่วยพวกเราอีกตามเคย ขอขอบคุณท่านรองล่วงหน้า และที่ผ่านมาด้วยนะครับ จากใจนะเนี่ย เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_redface เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_redface

ammy

ammy
รมต.
รมต.

แต่ขัดคอได้
เมื่อวันอาทิตย์ที่ 7 ตอนเย็นหลังเลิกเรียน ผมซึ้งใจคุณเอกมากเลย คุณเอกเสนอตัวขอติวอังกฤษช่วยโดยไม่ได้ร้องขอ พวกเราจำได้ไหม คุณเอกได้เอ น่ะ แกเป็นห่วงพวกเราทุกคน ติวให้พวกเราเข้าใจเพื่มขึ้นมากเลย ขอขอบใจคุณเอกแทนทุกคนด้วยนะครับ เดี๋ยววันศุกร์ที่จะถึงนี้ เราก็จะไปติวที่บ้านคุณเล็กกันอีกนะ ใครว่างก็ไปนะครับ ท่านรองเหมี่ยวมาช่วยพวกเราอีกตามเคย ขอขอบคุณท่านรองล่วงหน้า และที่ผ่านมาด้วยนะครับ จากใจนะเนี่ย เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_redface เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_redface

เอ่อ เหมือนจะโดนพาดพิงถึงเล็กน้อย แต่ยังไงก้อขอบใจเอกแทนเพื่อนๆ ทุกคนจ้า เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 710310

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:

แต่ขัดคอได้

เอ่อ เหมือนจะโดนพาดพิงถึงเล็กน้อย แต่ยังไงก้อขอบใจเอกแทนเพื่อนๆ ทุกคนจ้า เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 710310
ให้เพื่อนๆที่เค้าติวขอบใจเอกเองจะดีกว่าน่ะ คนอื่นไม่อยู่คงไม่เป็นไร เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_biggrin เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_biggrin เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_biggrin

rule

สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Lol ขอบคุณท่านเอกมาก แต่พี่ไม่มีสมาธิติวเลย เพราะเงินหาย เลยมัวแต่ค้นกระเป๋า ขออีกรอบได้มั๊ยคะ Post สรุปลงมาในนี้ก็ได้จ๊ะ ขอบคุณอีกครั้งจ๊ะ
คนหลาย Rules...

S.W.0404

รมต.
รมต.

แสดงว่าจะได้ท็อปสอบ final เลยเงินหาย เชื่อดิ
เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 105872

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:แสดงว่าจะได้ท็อปสอบ final เลยเงินหาย เชื่อดิ
เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 105872
ช่วยน้องรูหน่อยนะพวกเรา สงสารแก เงินก็มาหายซะอีกด้วย :_$$$(: :_$$$(: :_$$$(:

S.W.0404

รมต.
รมต.

ประธานช่วยน้องรูแล้ว ช่วยผมด้วย

มาช่วยซื้อบัตรที่ร้านของเทศบาลเสม็ดด้วย ในฐานะประธานเติบโตที่ห้วยกะปิ (ใกล้กัน) ออกร้านที่งานวัดเสม็ด ประธานต้องซื้อเยอะๆด้วย
เพราะ คืนนี้ เวรผมกำกับดูแลด้วย
แล้ว คืนนี้ เจอกันหน้า เวที รำวงย้อนยุค นะจะบอกให้
เป็นงัย ทำงานท้องถิ่น ทำทุกรูปแบบ เตรียมตัวไว้นะท่านนายก

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 905236 เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 905236 เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 905236 เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 905236

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:ประธานช่วยน้องรูแล้ว ช่วยผมด้วย

มาช่วยซื้อบัตรที่ร้านของเทศบาลเสม็ดด้วย ในฐานะประธานเติบโตที่ห้วยกะปิ (ใกล้กัน) ออกร้านที่งานวัดเสม็ด ประธานต้องซื้อเยอะๆด้วย
เพราะ คืนนี้ เวรผมกำกับดูแลด้วย
แล้ว คืนนี้ เจอกันหน้า เวที รำวงย้อนยุค นะจะบอกให้
เป็นงัย ทำงานท้องถิ่น ทำทุกรูปแบบ เตรียมตัวไว้นะท่านนายก

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 905236 เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 905236 เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 905236 เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 905236
น่าจะโทรบอกกันเพราะผมเข้ากรุงเทพฯ กลับมาประมาณ สามทุ่มนะ มารู้ตอนเช้า แล้วจะช่วยอย่างไร?
โอกาสหน้าละกันนะท่านรองฯ

S.W.0404

รมต.
รมต.

ผมต้องสำรวจตัวเองแล้วซิว่า โพสข้อความสับสน หรือ ประธานเล่นมุขเนี่ย งงงงงงงงงงงงงงง เลยยยยยยยยย เรรรรรรรรรรรรรรา
เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 369834

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:ผมต้องสำรวจตัวเองแล้วซิว่า โพสข้อความสับสน หรือ ประธานเล่นมุขเนี่ย งงงงงงงงงงงงงงง เลยยยยยยยยย เรรรรรรรรรรรรรรา
เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 369834
ขายดีมะเมื่อวานนี้ คนรูปหล่อคงขายได้เยอะนี่ แม่ยกเพียบ

S.W.0404

รมต.
รมต.

ท่านประธาน เตรียมตัวพร้อมสอบหรือยัง เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 105872

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

วันศุกร์มาติวให้หน่อย เขียนทรอปปิกเรื่องเพื่อนมาให้ หนึ่งบทด้วย ขอบคุณ Very Happy

S.W.0404

รมต.
รมต.

เชลซี หนอ เชลซี ติวทั้งน้ำตา เฮ้อ !!!! เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 369834

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:เชลซี หนอ เชลซี ติวทั้งน้ำตา เฮ้อ !!!! เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 369834
ขอบคุณสำหรับข้อสอบ ทรอปปิก คับ Very Happy Very Happy Very Happy

S.W.0404

รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:เชลซี หนอ เชลซี ติวทั้งน้ำตา เฮ้อ !!!! เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 369834
ขอบคุณสำหรับข้อสอบ ทรอปปิก คับ เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_biggrin เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_biggrin เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_biggrin

ทั่นประธานคับ น้ำตาไหลคับ พรั่กๆ เลย

แมงบินเข้าตาคับ ซึ้งมากมายๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทั่นประธานคับ ผมเหมือนโทรศัพท์มือถือ
หนแรกไม่มีผมก็ไม่เป็นไร
แต่เมือมีเมื่อใช้ผม แล้วติดใจ
ขาดผมไม่ได้ (ก็หัวโล้นดิ)

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 28099 เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 28099

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

เอาเข้าไปท่านรอง วันเสาร์เจอกันครับ Basketball

S.W.0404

รมต.
รมต.

chelsea พิมพ์ว่า:เอาเข้าไปท่านรอง วันเสาร์เจอกันครับ เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_basketball

เอาไรคับ เจอกันตี 4 วันเสาร์เลยยยย เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 6573

ammy

ammy
รมต.
รมต.

chelsea พิมพ์ว่า:เอาเข้าไปท่านรอง วันเสาร์เจอกันครับ เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 Icon_basketball

เอาไรคับ เจอกันตี 4 วันเสาร์เลยยยย เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 6573
อยากไปเรียนขนาดนั้นเลยเหรอพี่ ไม่อยากจะเชื่อเล้ย เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 301839

S.W.0404

รมต.
รมต.

อยากไปเรียนขนาดนั้นเลยเหรอพี่ ไม่อยากจะเชื่อเล้ย เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 301839

คุณเอมี่คับ ผมเป็นเด็กเรียนนะคับ ความตั้งใจสูงส่ง

ตอนเรียน ไม่คุย ไม่หลับ ไม่เกเร แต่งตัวถูกระเบียบ
ไม่ปีนรั้วเวลามาสาย

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 301839

Dew

Dew
รมช.
รมช.

คุณเอมี่คับ ผมเป็นเด็กเรียนนะคับ ความตั้งใจสูงส่ง

ตอนเรียน ไม่คุย ไม่หลับ ไม่เกเร แต่งตัวถูกระเบียบ

เพื่อนๆ ของเรา มีใครบ้าง มาดูกันค่ะ - Page 6 301839
โหภาพพจน์ดีจิงๆ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

Dew พิมพ์ว่า:

โหภาพพจน์ดีจิงๆ
ไม่เหมือนกับใครบางคนที่กำลังเล่นกับไฟ????? Very Happy

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 6 จาก 7]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3, 4, 5, 6, 7  Next