MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำนักไหนหมายชูประเทศชาติ สำนักนั้นธรรมศาสตร์และการเมือง

Sawasdee & Welcome Everyone to MPE Website ka.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

October 2024
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   

Calendar Calendar

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

You are not connected. Please login or register

สัมมนาการเมืองการปกครองท้องถิ่นในประชาคมโลก อ.ศุภสวัสดิ์

3 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

attakorn

attakorn
รมช.
รมช.

วิชานี้ ผมว่าใกล้ตัวเพื่อนๆหลายคนเลยนะ
ที่ทำงานเกี่ยวข้องกับราชการอ่ะครับ
ข้าราชการโดยตรงก็หลายคน
อยากให้ร่วมแสดงความเห็นในห้องกันทุกคน
การเรียนจะสนุก และได้ประโยชน์มากเลย

แล้วก็ อาจารย์สอนตามแนวเอกสารที่แจกมา
ถ้าได้อ่านกันมาก่อน ก็จะทำความเข้าใจได้ง่าย
และมีความเห็นมาถกกันสนุกๆนะเพื่อนๆ
สัมมนาการเมืองการปกครองท้องถิ่นในประชาคมโลก อ.ศุภสวัสดิ์ 96227 สัมมนาการเมืองการปกครองท้องถิ่นในประชาคมโลก อ.ศุภสวัสดิ์ 96227 สัมมนาการเมืองการปกครองท้องถิ่นในประชาคมโลก อ.ศุภสวัสดิ์ 96227

แก้ไขล่าสุดโดย attakorn เมื่อ Tue Mar 30, 2010 4:54 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ammy

ammy
รมต.
รมต.

เตรียมตัว present งานแรกกันเลยนะพี่พี่น้องน้อง
แล้วเจอกัน ตอนนี้ยังไม่ได้เริ่มเลยง่ะ

attakorn

attakorn
รมช.
รมช.

วันอาทิตย์เรียนอะไรกันไปบ้างครับ
จะอ่านย้อนหลังเตรียมไว้คราวหน้าอ่ะ
กลัวตามเพื่อนๆไม่ทัน

attakorn

attakorn
รมช.
รมช.

พรีเซนท์หน้าห้องกันเรียบร้อย ก็เตรียมทำรายงานส่งต่อครับ

ammy

ammy
รมต.
รมต.

"การกระจายอำนาจมีทั้งข้อดีและข้อเสีย ในความคิดเห็นของท่าน ท่านคิดว่าการกระจายอำนาจที่เกิดขึ้นในประเทศไทยนับตั้งแต่ปี 2540 ก่อให้เกิดผลดีหรือผลเสียมากกว่ากัน ทั้งนี้ขอให้พิจารณาจากภาพรวมของระบบการเมืองและประโยชน์ที่ประชาชนได้รับ"

เริ่มทำกันหรือยังทุกท่าน ขณะนี้ข้าพเจ้ากำลังมึน ข้อมูลเยอะมากจนไม่รู้จะเอาอะไรมาเขียนดี สัมมนาการเมืองการปกครองท้องถิ่นในประชาคมโลก อ.ศุภสวัสดิ์ 462324

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

นั้นนะซีเขียนอะไรดี

attakorn

attakorn
รมช.
รมช.

chelsea พิมพ์ว่า:นั้นนะซีเขียนอะไรดี

กำหนดส่งก่อนสงกรานต์ไม่ใช่เหรอครับท่านประธาน Exclamation Exclamation Exclamation

เลยมาสัปดาห์นึงแล้วนา Cool Cool
ท่านประธานส่งยังไม่ได้ส่งหรือครับ Question Question Question

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]