MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำนักไหนหมายชูประเทศชาติ สำนักนั้นธรรมศาสตร์และการเมือง

Sawasdee & Welcome Everyone to MPE Website ka.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

October 2024
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   

Calendar Calendar

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

You are not connected. Please login or register

อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ

rule
S.W.0404
ammy
attakorn
8 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

attakorn

attakorn
รมช.
รมช.

จำกัดไม่เกิน 24 ที่นั่ง บ้านน้องเล็ก(สาคร) หลังเลิกงานเป็นต้นไป

ขออนุญาตน้องเล็ก ไว้ ณ ที่นี้เลยครับ

ยกให้เป็นน้องเลย เห็นหน้าอ่อนแพ้เครื่องสำอาง
ผิวสาวก็เป็นแบบนี้แหละน้อง affraid affraid affraid
อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 301839 อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 301839 อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 301839

แก้ไขล่าสุดโดย attakorn เมื่อ Wed Mar 10, 2010 1:45 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ammy

ammy
รมต.
รมต.

Outline ข้อสอบ สำหรับเตรียมตัวกันก่อนไปติวนะจ๊ะ
1. Error Correction 20 point
2. Sentence Complition (Fill in the blank) 10 point
3. Topic & Topic Sentences 10 point
4. Combining Sentence 14
(การเชื่อมประโยคด้วย Adjective Clauses, Adverb Clause)
5. Participial Phrases 6 point
(การตัด Adjective and Adverb Cluse, เปลี่ยน Verb แต่งประโยคใหม่)
6. Writing Paragraph 40 point
(Description, Narrative, Compair & Contrast)
-Topic
- Topic Sentence
- Outline
- Conclusion
เตรียมตัวก่อนไปติวนะจ๊ะ

S.W.0404

รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:Outline ข้อสอบ สำหรับเตรียมตัวกันก่อนไปติวนะจ๊ะ
1. Error Correction 20 point
2. Sentence Complition (Fill in the blank) 10 point
3. Topic & Topic Sentences 10 point
4. Combining Sentence 14
(การเชื่อมประโยคด้วย Adjective Clauses, Adverb Clause)
5. Participial Phrases 6 point
(การตัด Adjective and Adverb Cluse, เปลี่ยน Verb แต่งประโยคใหม่)
6. Writing Paragraph 40 point
(Description, Narrative, Compair & Contrast)
-Topic
- Topic Sentence
- Outline
- Conclusion
เตรียมตัวก่อนไปติวนะจ๊ะ

แจ๋ว ตามนี้แหละคับ เพื่อนๆ

อย่าลืมนะ จะขึ้นจากบ่อ ต้องพยายามปีนบ่อก่อนที่ใครจะหย่อนเชือกลงไป ขอให้โชคดีในการสอบทุกคน

attakorn

attakorn
รมช.
รมช.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:
แจ๋ว ตามนี้แหละคับ เพื่อนๆ

อย่าลืมนะ จะขึ้นจากบ่อ ต้องพยายามปีนบ่อก่อนที่ใครจะหย่อนเชือกลงไป ขอให้โชคดีในการสอบทุกคน

ทำเชือกเป็นบ่วง หย่อนลงมาแล้วหิ้วผมขึ้นไปด้วยคนไม่ได้เหรอพี่
ไขข้อไม่ดี ปันไม่ขึ้นอ่ะ Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
ถ้าได้บันไดก็แจ่มเลย

เพราะตอนมิดเทอมปล่อยวิชาไปหมดพุงแล้ว
อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 105872 อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 105872 อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 105872 อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 105872

rule

สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

attakorn พิมพ์ว่า:จำกัดไม่เกิน 24 ที่นั่ง บ้านน้องเล็ก(สาคร) หลังเลิกงานเป็นต้นไป

ขออนุญาตน้องเล็ก ไว้ ณ ที่นี้เลยครับ

ยกให้เป็นน้องเลย เห็นหน้าอ่อนแพ้เครื่องสำอาง
ผิวสาวก็เป็นแบบนี้แหละน้อง อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Affraid อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Affraid อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Affraid
:@_(%$@: :@_(%$@: :@_(%$@:
อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Kopfschuettel ยินดีต้อนฮับ...ฮะเจ้า..พญาขิ่น..... อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Icon_neutral อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Icon_razz อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Confused

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

rule พิมพ์ว่า:
attakorn พิมพ์ว่า:จำกัดไม่เกิน 24 ที่นั่ง บ้านน้องเล็ก(สาคร) หลังเลิกงานเป็นต้นไป

ผิวสาวก็เป็นแบบนี้แหละน้อง อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Affraid อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Affraid อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Affraid
อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Kopfschuettel ยินดีต้อนฮับ...ฮะเจ้า..พญาขิ่น..... อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Icon_neutral อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Icon_razz อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Confused

ตกลงว่าคุณ รู คือใครง่ะ รองหาข้อมูลหน่อยดิ Evil or Very Mad

ammy

ammy
รมต.
รมต.

chelsea พิมพ์ว่า:
rule พิมพ์ว่า:

ตกลงว่าคุณ รู คือใครง่ะ รองหาข้อมูลหน่อยดิ อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Icon_evil

ท่านประธานคะ พี่เล็กของเราไงคะพี่ สำนวนอย่างนี้ไม่ใช่คนอื่นคนไกล
อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 859605

S.W.0404

รมต.
รมต.

จ้าวแม่คำผวนมาแล้ว ตัวจิง เสียงจิง
อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 789578

Noy Noy

Noy Noy
สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 859605 เธอมาแล้ว....
rule เดียว เป็นเอกพจน์ ไม่เติม s
อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 554528

ammy

ammy
รมต.
รมต.

Noy Noy พิมพ์ว่า:อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 859605 เธอมาแล้ว....
rule เดียว เป็นเอกพจน์ ไม่เติม s
อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 554528
Rule พี่เล็กนะเหรอ หน่อย

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:
Noy Noy พิมพ์ว่า:อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 859605 เธอมาแล้ว....
Rule พี่เล็กนะเหรอ หน่อย
วนไปวนมา ไม่ไปไหน แล้วเราจะติวเมื่อไหร่ละครับ น้องอรรถ และน้องๆ

yadarunkhonsue528@hotmail

yadarunkhonsue528@hotmail
สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

ขอไป....ด้วยคน นะ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ขอวันศุกร์ ที่บ้านคุณรู เอ๊ย คุณเล็กนะ Very Happy

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

อย่าลืมนะ วันศุกร์เวลาเย็นช่วยไปติวบ้านคุณเล็กกันหน่อยน่ะ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

พี่ทิพย์โทรมาบอกว่าเจอกันบ้านพี่เล็ก ห้าโมงคร่า (กระจายข่าว)

attakorn

attakorn
รมช.
รมช.

สอบFinal อันนี้ของแท้ครับ ยากกว่า Midterm
ไปช่วยกันให้ ป.เหมี่ยวติวดีกว่า (งงมั๊ยหง่ะ) Question

ammy

ammy
รมต.
รมต.

ต้องขออภัย เพื่อน พี่ น้องทุกท่าน ที่ข้าพเจ้าไม่ได้ไปร่วมงานในครั้งนี้ ติดภาระกิจ จริงๆ แล้วเจอกันเมื่อชาติต้องการ
อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 96227

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:ต้องขออภัย เพื่อน พี่ น้องทุกท่าน ที่ข้าพเจ้าไม่ได้ไปร่วมงานในครั้งนี้ ติดภาระกิจ จริงๆ แล้วเจอกันเมื่อชาติต้องการ
อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ 96227
ไม่เป็นไรทานข้าวด้วยกันแล้วนี่นาน้องพี่ Question

ammy

ammy
รมต.
รมต.

chelsea พิมพ์ว่า:
ammy พิมพ์ว่า:ต้องขออภัย เพื่อน พี่ น้องทุกท่าน ที่ข้าพเจ้าไม่ได้ไปร่วมงานในครั้งนี้ ติดภาระกิจ จริงๆ แล้วเจอกันเมื่อชาติต้องการ
ไม่เป็นไรทานข้าวด้วยกันแล้วนี่นาน้องพี่ อังกฤษ...จะสอบแล้ววววว.....นัดติวกันรึยัง???....เลื่อนสอบ ก็เลื่อนติวครับ Icon_question
ขอบคุณพี่รินทร์ ที่เข้าใจนะฮะ ขอบคุณฮะเจ้า

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

เราจะติวกันเมื่อไหร่อีกล่ะ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]