MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำนักไหนหมายชูประเทศชาติ สำนักนั้นธรรมศาสตร์และการเมือง

Sawasdee & Welcome Everyone to MPE Website ka.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

October 2024
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   

Calendar Calendar

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

You are not connected. Please login or register

สอบภาษอังกฤษ

ammy
sasi
6 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

1สอบภาษอังกฤษ Empty สอบภาษอังกฤษ Mon Feb 15, 2010 6:56 pm

sasi

สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

อยากจะร้องไห้มาสอบทำไมตอนยุ่ง ๆ วะ สอบภาษอังกฤษ Lol

2สอบภาษอังกฤษ Empty Re: สอบภาษอังกฤษ Mon Feb 15, 2010 10:03 pm

ammy

ammy
รมต.
รมต.

sasi พิมพ์ว่า:อยากจะร้องไห้มาสอบทำไมตอนยุ่ง ๆ วะ สอบภาษอังกฤษ Lol

พี่ชล สู้สู้ พี่ชล สู้ตาย เสาร์นี้ไปเรียนนะจ้า สอบภาษอังกฤษ 718456

3สอบภาษอังกฤษ Empty Re: สอบภาษอังกฤษ Mon Mar 22, 2010 11:04 am

attakorn

attakorn
รมช.
รมช.

sasi พิมพ์ว่า:อยากจะร้องไห้มาสอบทำไมตอนยุ่ง ๆ วะ สอบภาษอังกฤษ Lol

เจออาจารย์ แล้วพี่จะถามเหตุผลให้นะ Cool

แล้วนัดสอบรึยัง? อย่าลืมถามเพื่อนๆเรื่องติวนะ Idea Idea
คะแนนเก็บยิ่งไม่ค่อยจะมี cyclops cyclops

4สอบภาษอังกฤษ Empty Re: สอบภาษอังกฤษ Mon Mar 22, 2010 11:10 am

attakorn

attakorn
รมช.
รมช.

ลืมไปอย่าง
ขอบคุณติวเตอร์เหมี่ยวที่สละเวลามาติวน้องๆ
ขอบคุณพี่เล็กที่เอื้อเฟื้อสถานที่
ขอบคุณข้าวต้มของพี่ตาที่ผมลืมกิน(ขากลับหิวชิบ...)
ได้ไก่ทอดของพี่รินทร์ช่วยไว้ได้
แล้วก็ขอบคุณน้องๆที่มาร่วมกันซักถาม
ถ้าผมไม่ได้มาร่วมด้วย คงแย่แน่ๆ

วิชาอื่นๆ เราก็ติวกันได้นะ
สงสัยต้องจัดซะหน่อย

5สอบภาษอังกฤษ Empty Re: สอบภาษอังกฤษ Mon Mar 22, 2010 9:15 pm

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

attakorn พิมพ์ว่า:ลืมไปอย่าง
ขอบคุณติวเตอร์เหมี่ยวที่สละเวลามาติวน้องๆ
ขอบคุณพี่เล็กที่เอื้อเฟื้อสถานที่
ขอบคุณข้าวต้มของพี่ตาที่ผมลืมกิน(ขากลับหิวชิบ...)
ได้ไก่ทอดของพี่รินทร์ช่วยไว้ได้
แล้วก็ขอบคุณน้องๆที่มาร่วมกันซักถาม
ถ้าผมไม่ได้มาร่วมด้วย คงแย่แน่ๆ

งวดหน้าเอาไก่ทอดเรามาคืนด้วยนา น้องอรรถ Very Happy

6สอบภาษอังกฤษ Empty Re: สอบภาษอังกฤษ Tue Mar 23, 2010 10:22 am

attakorn

attakorn
รมช.
รมช.

chelsea พิมพ์ว่า:
attakorn พิมพ์ว่า:ลืมไปอย่าง

งวดหน้าเอาไก่ทอดเรามาคืนด้วยนา น้องอรรถ Very Happy

คงตามไม่เจอครับท่านประธาน
เพราะกดชักโครกตั้งแต่เช้าก่อนไปสอบแล้วอ่ะ affraid affraid

7สอบภาษอังกฤษ Empty Re: สอบภาษอังกฤษ Tue Mar 23, 2010 11:56 am

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

เย้................... ดีใจกับพี่ๆ น้องๆ ด้วยจ้า สอบเสร็จแว้ว วันเสาร์เจอกัน สอบภาษอังกฤษ 895714

http://mmyviva.multiply.com

8สอบภาษอังกฤษ Empty Re: สอบภาษอังกฤษ Tue Mar 23, 2010 3:06 pm

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

จำหน้าไม่ได้แล้วง่ะว่าคุณคือใคร???

9สอบภาษอังกฤษ Empty Re: สอบภาษอังกฤษ Wed Mar 24, 2010 8:31 am

S.W.0404

รมต.
รมต.

chelsea พิมพ์ว่า:จำหน้าไม่ได้แล้วง่ะว่าคุณคือใคร???

[size=24]ทั่นประธาน แก่แล้วเหรอ หลงๆ ลืมๆ
สอบภาษอังกฤษ 28099

10สอบภาษอังกฤษ Empty Re: สอบภาษอังกฤษ Wed Apr 07, 2010 10:41 am

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:
chelsea พิมพ์ว่า:จำหน้าไม่ได้แล้วง่ะว่าคุณคือใคร???

[size=24]ทั่นประธาน แก่แล้วเหรอ หลงๆ ลืมๆ
ไม่หรอก พอผมสอบผ่าน ผมก็ลืมหมด ทุกเรื่อง แต่กลับภูมิใจตัวเองด้วยซ้ำที่สอบผ่านโดยไม่มีใครช่วยแม้แต่นิดเดียว เก่งจังเรานี่ อิอิVery Happy

11สอบภาษอังกฤษ Empty Re: สอบภาษอังกฤษ Wed Apr 07, 2010 12:07 pm

attakorn

attakorn
รมช.
รมช.

chelsea พิมพ์ว่า:
S.W.0404 พิมพ์ว่า:

ไม่หรอก พอผมสอบผ่าน ผมก็ลืมหมด ทุกเรื่อง แต่กลับภูมิใจตัวเองด้วยซ้ำที่สอบผ่านโดยไม่มีใครช่วยแม้แต่นิดเดียว เก่งจังเรานี่ อิอิVery Happy

ที่สอบผ่านมาทั้งหมด พี่ใช้ตัวช่วยมาตลอดเลยหรือครับนี่
สอบภาษอังกฤษ 462324 สอบภาษอังกฤษ 462324 สอบภาษอังกฤษ 462324 สอบภาษอังกฤษ 462324

12สอบภาษอังกฤษ Empty Re: สอบภาษอังกฤษ Sun Apr 25, 2010 8:34 pm

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ขอให้น้องๆที่ไปสอบเข้าตำรวจได้ทุกคนนะครับ Laughing

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]