MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำนักไหนหมายชูประเทศชาติ สำนักนั้นธรรมศาสตร์และการเมือง

Sawasdee & Welcome Everyone to MPE Website ka.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

October 2024
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   

Calendar Calendar

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

You are not connected. Please login or register

ชุดที่ใส่ในวันดูงาน จ.เชียงราย

3 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

สวัสดีค่ะพี่ๆ MPE 1 พัทยาทุกท่าน

วันนี้มีข่าวสารมาแจ้งกันค่ะ วันที่ 29 มกราคม - 1 กุมภาพันธ์ นี้ เราจะไปดูงานกันที่จังหวัดเชียงรายค่ะ

เรื่องที่จะแจ้งให้ทราบคือ การแต่งกายสำหรับดูงาน ใน วันที่ 30 ผู้ชายใส่สูทของโครงการค่ะ ทุกคน เสื้อข้างในสีชมพู

ผู้หญิง ใส่สูทสีดำ หรือถ้าไม่มี ให้ใส่สีสุภาพค่ะ (ex, สีน้ำตาลเข้ม สีน้ำเงินเข้ม สีเทาม eg.) เนื่องจากสูทของโครงการ ของผู้หญิงการตัดเย็บเสร็จไม่ทันค่ะ ส่วนเสื้อข้างในสีชมพูค่ะ

ขออภัยในความไม่สะดวก มา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

http://mmyviva.multiply.com

ammy

ammy
รมต.
รมต.

ฝากแจ้งทุกท่านค่ะ พี่เล็กแจ้งมาว่าพยายามติดตามช่างตัดเสื้อแล้ว แต่เสร็จไม่ทันจริงๆ อยากจะลงมือเย็บเสื้อให้เองเลย

ต้องขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วย

แล้วเจอกันนะจ๊ะ เตรียมตัวให้พร้อมจ้า

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:ฝากแจ้งทุกท่านค่ะ พี่เล็กแจ้งมาว่าพยายามติดตามช่างตัดเสื้อแล้ว แต่เสร็จไม่ทันจริงๆ อยากจะลงมือเย็บเสื้อให้เองเลย

ต้องขออภัยมา ณ โอกาสนี้ด้วย

แล้วเจอกันนะจ๊ะ เตรียมตัวให้พร้อมจ้า
ไม่เป็นไรมีอะไรก็ใส่ไปก่อน บางคนก็ใส่ไม่ได้ อดทนกันหน่อยนะ ทำไปแล้วนี่

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]