MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำนักไหนหมายชูประเทศชาติ สำนักนั้นธรรมศาสตร์และการเมือง

Sawasdee & Welcome Everyone to MPE Website ka.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

October 2024
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   

Calendar Calendar

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

You are not connected. Please login or register

กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ

attakorn
Mmy Aor
6 posters

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3

Go down  ข้อความ [หน้า 3 จาก 3]

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

First topic message reminder :

วิชาสัมมนาประเด็นทางการเมืองมีงานกลุ่มทำ ซึงพวกเราได้กลุ่มและหัวข้อกันแล้ว ดังนี้ค่ะ

1. การแก้ไขรธน. 50 Laughing สมาชิกกลุ่ม Laughing พี่ตา พี่ชะ น้องดิว คุณเผ่า

2. จริยธรรมนักการเมือง Razz สมาชิกกลุ่ม Razz พี่เหมี่ยว พี่รินทร์ พี่เอก พี่พี

3. เสรีภาพของประชาชน Basketball สมาชิกกลุ่ม Basketball พี่อรรถ น้องอ๋อ พี่ทิพย์ จูน

4. ระบบพรรคการเมืองและการเลืกตั้ง Smile สมาชิกกลุ่ม Smile พี่แมว พี่ชล พี่เอ ออ

5. ประชามติ Surprised สมาชิกกลุ่มSurprised พี่เล็ก พี่หน่อย พี่อี๊ด พี่อ้อม

6. สิทธิชุมชน Cool สมาชิกกลุ่ม Cool ท่านส.ส.บรรจบ พี่อ้วน พี่แม็ค

รูปเล่มรายงาน+ presentation

NB เอกสารประกอบการนำเสนอที่จะแจกเพื่อนๆ ในห้องเรียน หากมี เตรียมมาด้วยนะคะ หรือจะส่งเป็นไฟล์ให้คุณฉัตรนำไปปริ๊นท์แจกให้ก็ได้ค่ะ

รายละเอียดเพิ่มเติม

กำหนดส่ง- วันอาทิตย์ที่ 21 ก.พ. 2553 (หากเกินวันนี้อาจารย์ไม่รับส่งค่ะ คะแนนช่องนั้นหายไปเลย โปรดทราบ)
รายงาน- จำนวน 20 หน้า (ห้ามขาด เกินได้เล็กน้อยค่ะ ห้ามมากไป)

การนำเสนอ- วันเสาร์ที่ 6 ก.พ. 2553 (เตรียม power point ด้วยนะคะ)
ระยะเวลาในการนำเสนอ- กลุ่มละ 20-25 นาที
ระยะเวลาในการเปิดอภิปรายสำหรับเพื่อนๆ- 10 นาที
คะแนน- 30 คะแนน

กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 96227 ขอให้ทุกคนโชคดี

แก้ไขล่าสุดโดย Mmy Aor เมื่อ Sat Jan 09, 2010 9:21 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

http://mmyviva.multiply.com

Dew

Dew
รมช.
รมช.

chelsea พิมพ์ว่า:ถามก็ไม่มีใครตอบได้น่ะว่าตัวไร???

เค้าตอบกันแล้ว อยู่อีกกระทู้นึงอ่ะ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

Dew พิมพ์ว่า:
chelsea พิมพ์ว่า:ถามก็ไม่มีใครตอบได้น่ะว่าตัวไร???

เค้าตอบกันแล้ว อยู่อีกกระทู้นึงอ่ะ
กระทู้อะไร พี่ไม่รู้น่ะ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

chelsea พิมพ์ว่า:
Dew พิมพ์ว่า:

กระทู้อะไร พี่ไม่รู้น่ะ

หนูก็จำไม่ได้อ่ะ ว่ากระทู้ไหนอ่ะ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

พี่รินหยุดก่อน ตามไม่ทัน ตอนนี้เหนื่อย จะไม่หายใจแล้วเนี้ย

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

Dew พิมพ์ว่า:พี่รินหยุดก่อน ตามไม่ทัน ตอนนี้เหนื่อย จะไม่หายใจแล้วเนี้ย
ไอ้เราก็วิ่งเปิดกระทู้ให้ จะได้ต่อไปเรื่อยๆ ถ้าหยุดแล้วใครจะต่อยอดให้ล่ะ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

Dew พิมพ์ว่า:พี่รินหยุดก่อน ตามไม่ทัน ตอนนี้เหนื่อย จะไม่หายใจแล้วเนี้ย
ไอ้เราก็วิ่งเปิดกระทู้ให้ จะได้ต่อไปเรื่อยๆ ถ้าหยุดแล้วใครจะต่อยอดให้ล่ะ

หนูต่อเองก็ได้ พี่ไม่ต้องหรอก เกรงใจ

S.W.0404

รมต.
รมต.

วิ่งเปิดกระทู้นะ อย่าวิ่งถูกระจกล่ะ
กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:
วิ่งเปิดกระทู้นะ อย่าวิ่งถูกระจกล่ะ
กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad
ผมมีอาชีพอย่างอื่นแล้ว งานนี้ไม่ถนัดน่ะคับท่าน กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_biggrin

S.W.0404

รมต.
รมต.

ประธาน คับ ใส่บาตร เสร็จ แล้ว โพสเลยเหรอคับ
กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 28099

ammy

ammy
รมต.
รมต.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:ประธาน คับ ใส่บาตร เสร็จ แล้ว โพสเลยเหรอคับ
กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 28099
พี่เหมี่ยวก้อส่งพระเสร็จแล้วมาโพสเหมือนกันไม่ใช่เหรอ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

ต่อไม่ถูกเลยอ่ะ อะไรต่อดีอ่ะ 555

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

Dew พิมพ์ว่า:ต่อไม่ถูกเลยอ่ะ อะไรต่อดีอ่ะ 555
??????

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

วันเสาร์นี้ ช่วยพี่ด้วย ทุกคนเลยน่ะ ช่วยกันหน่อย นึกว่าช่วยลูกนกตกน้ำละกันนะอังกฤษพี่ตายแน่ กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad

attakorn

attakorn
รมช.
รมช.

chelsea พิมพ์ว่า:วันเสาร์นี้ ช่วยพี่ด้วย ทุกคนเลยน่ะ ช่วยกันหน่อย นึกว่าช่วยลูกนกตกน้ำละกันนะอังกฤษพี่ตายแน่ กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 Icon_sad

ยินดีครับพี่ เบื้องต้นผมว่าพี่ต้องฝึกเขียนครับเพราะคะแนนเยอะสุด
โดยการอ่านparagraph ที่อยู่ในหนังสือที่อาจารย์ติวให้
เน้นดูการเรียง ประธาน กริยา และคำเชื่อมต่างๆอ่ะครับ
แล้วพี่ก็โน๊ตคำแปลเข้าไป เพื่อเอาไปแต่งเรื่องได้
อย่างน้อยถ้าพี่เขียนเรื่องให้พอเข้าใจความหมาย
อาจารย์ก็จะให้คะแนนส่วนนี้ได้ครับ
กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 96227 กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 96227 กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 96227
กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 718456 กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 718456 กลุ่มทำรายงานสัมนาประเด็นทางการเมือง อ.อรทัยค่ะ - Page 3 718456

ammy

ammy
รมต.
รมต.

พี่รินทร์สู้สู้ พี่รินทร์สู้สู้

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ขอขอบใจน้องๆมากครับ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ผ่านไปซะที ไม่รู้ออกหัว ออกก้อย พวกเรา Mad

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 3 จาก 3]

ไปที่หน้า : Previous  1, 2, 3