MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำนักไหนหมายชูประเทศชาติ สำนักนั้นธรรมศาสตร์และการเมือง

Sawasdee & Welcome Everyone to MPE Website ka.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

October 2024
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   

Calendar Calendar

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

You are not connected. Please login or register

คลิปตอนรับน้อง อัพให้ดูอีกทีค่ะ

5 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

เอาคลิปที่ทำไว้ตอนที่เราไปงานรับน้องที่รังสิตมาให้ดูกันอีกทีค่ะ เผื่อใครยังไม่ได้ดูหรือดูยังไม่จบ เพราะอัพไว้ในยูตู๊บ
ตอนนี้เอามาลงให้ดูที่นี่ เผื่อคิดถึงจะได้เข้ามาดูกันค่ะ

http://mmyviva.multiply.com

Dew

Dew
รมช.
รมช.

โหเน็ตช้า ดูไปสะดุดไป เสียอารมณ์....

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ไม่เป็นไรพี่รอได้จ้ะน้อง คลิปตอนรับน้อง อัพให้ดูอีกทีค่ะ 468104

Dew

Dew
รมช.
รมช.

chelsea พิมพ์ว่า:ไม่เป็นไรพี่รอได้จ้ะน้อง คลิปตอนรับน้อง อัพให้ดูอีกทีค่ะ 468104

ก็หนูมันพวกวัยรุ่นใจร้อนอ่ะ พี่ริน อิอิ

S.W.0404

รมต.
รมต.

Dew พิมพ์ว่า:
chelsea พิมพ์ว่า:ไม่เป็นไรพี่รอได้จ้ะน้อง คลิปตอนรับน้อง อัพให้ดูอีกทีค่ะ 468104

ก็หนูมันพวกวัยรุ่นใจร้อนอ่ะ พี่ริน อิอิ

Smile_$+#: ได้ข่าว่าตอนนี้ไม่ใช่ ใจร้อน
แต่ร้อนใจ เพราะป้อจาย หน้า...
เรื่องเศร้า ชาวเกย์ ใช่ป่าวว่ะ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

S.W.0404 พิมพ์ว่า:

Smile_$+#: ได้ข่าว่าตอนนี้ไม่ใช่ ใจร้อน
แต่ร้อนใจ เพราะป้อจาย หน้า...
เรื่องเศร้า ชาวเกย์ ใช่ป่าวว่ะ

ซะงั้นอ่ะ แซวกันเลย เด๊วคอยดูหนูจะหาป้อจายแสนดีให้ได้ 555 มันต้องเหลือสักคนเพื่อหนูดิ

ammy

ammy
รมต.
รมต.

เอ่อ ยังไงพี่ก้อเป็นกำลังใจให้น้องนะ มันต้องมีใครหลงมาซักคน แต่ก้อต้องห่วงสุขภาพด้วยนะ เดี๋ยวเสื้อผ้าจะใส่ไม่ได้ เห็นตอนที่กินข้าวด้วยกันแล้วหนาว พี่ล่ะห่วง เจง เจง

Dew

Dew
รมช.
รมช.

ammy พิมพ์ว่า:เอ่อ ยังไงพี่ก้อเป็นกำลังใจให้น้องนะ มันต้องมีใครหลงมาซักคน แต่ก้อต้องห่วงสุขภาพด้วยนะ เดี๋ยวเสื้อผ้าจะใส่ไม่ได้ เห็นตอนที่กินข้าวด้วยกันแล้วหนาว พี่ล่ะห่วง เจง เจง

กลับมาชลบุรี ไม่หนาวแล้วนะพี่เอ ร้อนจะตายไป......

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:เอ่อ ยังไงพี่ก้อเป็นกำลังใจให้น้องนะ มันต้องมีใครหลงมาซักคน แต่ก้อต้องห่วงสุขภาพด้วยนะ เดี๋ยวเสื้อผ้าจะใส่ไม่ได้ เห็นตอนที่กินข้าวด้วยกันแล้วหนาว พี่ล่ะห่วง เจง เจง

กลับมาชลบุรี ไม่หนาวแล้วนะพี่เอ ร้อนจะตายไป......
เมื่อไหร่เค้าจะเป็นคนเบื่ออาหารนะ คงจะดี ว่ามะ

Dew

Dew
รมช.
รมช.

chelsea พิมพ์ว่า:

เมื่อไหร่เค้าจะเป็นคนเบื่ออาหารนะ คงจะดี ว่ามะ

งั้นหนูก็ผอมแย่ดิพี่ริน

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

เอาไงเอากัน อ้วนกัน่ารัก คลิปตอนรับน้อง อัพให้ดูอีกทีค่ะ Icon_evil คลิปตอนรับน้อง อัพให้ดูอีกทีค่ะ Icon_evil

Dew

Dew
รมช.
รมช.

555 ขอบพระคุณค่ะที่ชมจากใจ อิอิ

S.W.0404

รมต.
รมต.

พี่รินชอบพูดเล่นอยู่เรื่อย
เอาไงเอากัน อ้วนกัน่ารัก คลิปตอนรับน้อง อัพให้ดูอีกทีค่ะ Icon_evil คลิปตอนรับน้อง อัพให้ดูอีกทีค่ะ Icon_evil

ammy

ammy
รมต.
รมต.

ในรุ่นเรา น้องเค้าสวย มั่น สุดแล้ว พี่พี่ อันนี้พี่ชมจริง

S.W.0404

รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:ในรุ่นเรา น้องเค้าสวย มั่น สุดแล้ว พี่พี่ อันนี้พี่ชมจริง

:+_$603: สวย สวย สวยซะม่ายมี

ammy

ammy
รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:ในรุ่นเรา น้องเค้าสวย มั่น สุดแล้ว พี่พี่ อันนี้พี่ชมจริง

ท่านปลัด น้องสวย ซะไม่มีเหลือ ให้ครายเลย

S.W.0404

รมต.
รมต.

ammy พิมพ์ว่า:

ท่านปลัด น้องสวย ซะไม่มีเหลือ ให้ครายเลย

:+_$603: ใกล้วันไหว้แล้ว คงมีคนเอา

Dew

Dew
รมช.
รมช.

ซะงั้นอ่ะ พวกพี่ๆ อารมณ์หนูแปรปรวนเลยอ่ะ เด๊วชมเด๊วว่า โหยสับสน

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

Dew พิมพ์ว่า:ซะงั้นอ่ะ พวกพี่ๆ อารมณ์หนูแปรปรวนเลยอ่ะ เด๊วชมเด๊วว่า โหยสับสน
ที่บ้านต้องการหมูชิ้นด่วนเพราะต้องไหว้หลายที่ง่ะ คลิปตอนรับน้อง อัพให้ดูอีกทีค่ะ Icon_twisted

ammy

ammy
รมต.
รมต.

Dew พิมพ์ว่า:ซะงั้นอ่ะ พวกพี่ๆ อารมณ์หนูแปรปรวนเลยอ่ะ เด๊วชมเด๊วว่า โหยสับสน
ที่บ้านต้องการหมูชิ้นด่วนเพราะต้องไหว้หลายที่ง่ะ คลิปตอนรับน้อง อัพให้ดูอีกทีค่ะ Icon_twisted

ดิว พี่อ่านหลายกระทู้แล้ว รู้สึกว่าตรุษจีนนี้ หนูท่าจะลำบากซะแล้วนะ

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ดิว พี่อ่านหลายกระทู้แล้ว รู้สึกว่าตรุษจีนนี้ หนูท่าจะลำบากซะแล้วนะ
ขอช่วงพุงนะ เพราะมันเยอะดี เจ้าชอบ หัวก็ชอบนะ แต่หางจะเอาที่ไหนดี???
คลิปตอนรับน้อง อัพให้ดูอีกทีค่ะ Icon_evil

Dew

Dew
รมช.
รมช.

ขอช่วงพุงนะ เพราะมันเยอะดี เจ้าชอบ หัวก็ชอบนะ แต่หางจะเอาที่ไหนดี???
คลิปตอนรับน้อง อัพให้ดูอีกทีค่ะ Icon_evil

เอาจิงป่าวพุงอ่ะพี่ริน หนูจะตัดทิ้งพอดี แต่ไม่มีค่าตัด ออกให้หน่อยดิ เด๊วหนูยกพุงให้เลย สนป่าว 555

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

เอาจิงป่าวพุงอ่ะพี่ริน หนูจะตัดทิ้งพอดี แต่ไม่มีค่าตัด ออกให้หน่อยดิ เด๊วหนูยกพุงให้เลย สนป่าว 555
มีแต่เค้าซื้อยกตัวเพราะเค้าเอาไปไหว้เจ้าน่ะ

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]