MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ

Join the forum, it's quick and easy

MPE THAMMASAT UNIVERSITY-PATTAYA CENTER
สมาชิกล็อกอินเพื่อเข้าสู่ระบบก่อนนะคะ
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

สำนักไหนหมายชูประเทศชาติ สำนักนั้นธรรมศาสตร์และการเมือง

Sawasdee & Welcome Everyone to MPE Website ka.
ค้นหา

Display results as :

Rechercher Advanced Search

October 2024
MonTueWedThuFriSatSun
 123456
78910111213
14151617181920
21222324252627
28293031   

Calendar Calendar

เข้าสู่ระบบ(Log in)

ลืม(forget) password

You are not connected. Please login or register

...รูป อ.ไชยันต์...ครับ...

Noy Noy
Mmy Aor
AkeRo'
7 posters

ไปที่หน้า : 1, 2  Next

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

AkeRo'

AkeRo'
สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 90031195

...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 53214809

แก้ไขล่าสุดโดย AkeRo' เมื่อ Thu Nov 26, 2009 9:51 pm, ทั้งหมด 2 ครั้ง

Mmy Aor

Mmy Aor
Moderators
Moderators

สวยหลอ่กันทุกคนเรยย คิคิ

http://mmyviva.multiply.com

Noy Noy

Noy Noy
สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

แหร่มมมั่กค่า เอ๊!!ไหงมีถ้วยทรงสูงอะเมซอนด้วยหว่า!!!!
Smile@#$$(%):

Dew

Dew
รมช.
รมช.

ทำไมหน้าหนูอืดขนาดนี้อ่ะ

รูปที่สวยกว่านี้ไม่มีแล้วใช่มั้ยเนี้ย

อิอิ ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 105872 [b]

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

อวบระยะสุดท้ายง่ะคับ ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Lol

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ท่านรองเห็นด้วยมะ ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_cheers

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

เลขาขอข้อสรุปที่ไปตกลงกับ พมช.เรื่องกีฬาสามัคคีค้วยคับ
...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_porc คำสั่งจากประธาน ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_porc

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ท่านรองทราบไหมว่าน้องพีกับคุณชลพึ่งจะออกจากร้านผมไปนะ จะไปต่อที่ไหนไม่ทราบ รู้แต่ว่าคุณชลยังไม่ได้กลับจันทร์ง่ะฮาๆๆ ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_biggrin

Dew

Dew
รมช.
รมช.

พรุ่งนี้จะจัดส่งไปให้ค่ะ

อิอิ คืนนี้ขอตัวไปนอนก่อน

555 ง่วงแล้วคร่า ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 781194

สิงห์ไม่ก้มหัว

สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

...

แก้ไขล่าสุดโดย สิงห์ไม่ก้มหัว เมื่อ Mon Apr 26, 2010 11:22 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

....

แก้ไขล่าสุดโดย สิงห์ไม่ก้มหัว เมื่อ Mon Apr 26, 2010 11:22 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

...

แก้ไขล่าสุดโดย สิงห์ไม่ก้มหัว เมื่อ Mon Apr 26, 2010 11:23 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

ammy

ammy
รมต.
รมต.

เ :*%^$: สียดายแทนท่านอื่นๆ ที่ไม่ได้มานะ อ.สอนสนุกดี มีเหน็บ อ.เธนศ เป็นระยะๆ 555

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

วันนี้ได้ข้อสรุปหลายอย่างนะท่านรอง งานของพวกเราคงไปได้สวยนะ
เสียดายเวลาเมื่อวานมาก ไปไม่ได้อะไรเลย

ตั้งใจไปให้กำลังใจน้องอัดแกมีมาดนักวิชาการ แต่พูดน้อยไปหน่อย
เขาจัดงานไม่สำเร็จเพราะขาดความสามัคคี นี่เป็นตัวอย่างให้เห็นคับ
MPE1 ศูนย์พัทยาจงภูมิใจนะคับ พวกเราน้อยด้วยจำนวนแต่มากคุณภาพนะ
...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 468104 ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 468104 ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 468104 ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 468104 ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 468104

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

วันนี้ได้ข้อสรุปหลายอย่างนะท่านรอง งานของพวกเราคงไปได้สวยนะ
เสียดายเวลาเมื่อวานมาก ไปไม่ได้อะไรเลย

ตั้งใจไปให้กำลังใจน้องอัดแกมีมาดนักวิชาการ แต่พูดน้อยไปหน่อย
เขาจัดงานไม่สำเร็จเพราะขาดความสามัคคี นี่เป็นตัวอย่างให้เห็นคับ
MPE1 ศูนย์พัทยาจงภูมิใจนะคับ พวกเราน้อยด้วยจำนวนแต่มากคุณภาพนะ
...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 468104 ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 468104 ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 468104 ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 468104 ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 468104

สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

....

แก้ไขล่าสุดโดย สิงห์ไม่ก้มหัว เมื่อ Mon Apr 26, 2010 11:24 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

....

แก้ไขล่าสุดโดย สิงห์ไม่ก้มหัว เมื่อ Mon Apr 26, 2010 11:25 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

ท่านรองฯผมมาแย๊วคับ

น้องๆแนะนำมาว่าพวกเราควรแสดงออกทางการเมืองบ้าง โดยใช้ช่วง
เวลาว่างหลังจากรับทานอาหารกลางวันเสร็จ ก็ให้นำข่าวจากหนังสือพิมพ์ที่เขียนบทความเกี่ยวกับการเมือง หนึ่งหัวข้อซึ่งเป็นของใหม่ มาอ่านแล้ววิเคราะห์ให้ในห้องฟัง แล้วให้ผู้ฟังถามสัก สองถึงสามข้อ ก่อนที่อาจารย์จะเข้าสอนช่วงบ่าย ท่านทั้งหลายว่าไง?

...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Lol ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 468104

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

สงสัยจะต้องให้ท่านรองฯ นำร่องซะก่อนละมั๊ง?
...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_santa ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_santa ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_santa ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_santa ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_santa

สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

...

แก้ไขล่าสุดโดย สิงห์ไม่ก้มหัว เมื่อ Mon Apr 26, 2010 11:26 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

.....

แก้ไขล่าสุดโดย สิงห์ไม่ก้มหัว เมื่อ Mon Apr 26, 2010 11:27 pm, ทั้งหมด 1 ครั้ง

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

เสาร์หน้าท่านรองเอาก่อนเลยคับ
...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 468104

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

บันทึกการประชุมยังไม่ได้เลย หรือว่า?
...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 781194 ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 781194 ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 781194 ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 105872

chelsea

chelsea
รมต.
รมต.

...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_santa ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_santa ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_santa ...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... Icon_santa

AkeRo'

AkeRo'
สมาชิกพรรค
สมาชิกพรรค

AkeRo' พิมพ์ว่า:...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 90031195

...รูป อ.ไชยันต์...ครับ... 53214809

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 2]

ไปที่หน้า : 1, 2  Next